โอกาสแจ้งเกิดเป็นบลอคเกอร์ รับงานรีวิวสินค้ามาแล้วแม่!!!

แค่สมัครเป็น VIP MUM ? แค่นี้ก็มีสิทธิ์ร่วมงานกับแบรนด์สินค้าเด็กดังๆ ปังๆ เพียบบบบบ พร้อมรับสิทธิ์ประโยชน์ดี ๆ ไม่ว่าจะเป็นค่าตอบแทน ผลิตภัณฑ์ฟรี หรือบัตรเชิญไปร่วมงานอีเว้นท์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ! #บอกเลยว่าห้ามพลาด มาสมัครเป็น VIP MUM กันน๊าา? วิธีเข้าไปสมัครคลิกดูภาพต่อไปเลยจ้า!

โอกาสแจ้งเกิดเป็นบลอคเกอร์ รับงานรีวิวสินค้ามาแล้วแม่!!!
353 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

3เดือน28วัน. ยิ้มเก่ง รับงานรีวิวได้นะค่ะ

Post reply image

อยากสมัครบ้างจังค่ะแต่เพิ่งแท้งน้องไป

VIP Member

ผมเป็นสมาชิกVIPแล้วคับผม น้องกันต์คับผม

สมัครแล้วค่ะกำลังคิดจะสร้าง vlog อยู่เลย

VIP Member

เป็นคุณแม่วีไอพีที่กำลังตั้งครรภ์ค่า

VIP Member

สมัครแล้วคร้าบบบบ⚡️ น้องสายฟ้า 2y3m

VIP Member

น้องอลัน อายุ 1 ปี 1 เดือน 2 วันครับ

สมัครยังไงหรอคะ เสียค่าใช้จ่ายม้ยคะ

น้องทับทิม 4 ขวบค่ะ #หนูชอบรีวิว

น้องฟาร์มๆขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ