แม่ๆคนไหนคลอดเดือนพฤศจิกายนบ้างคะขอดุท้องหน่อยค่ะ❤❤❤❤❤

มีแม่คนไหนบ้างคะ

28 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

วันนี้18wเป๊ะ กำหนดคลอด13พ.ย.ค่ะ ได้ผญ. ท้องไม่ค่อยออก ยังใส่เกงยีนส์ตัวเดิมได้อยุ่เลยค่ะ แต่น้องตอดเก่งมาก

Post reply image

กำหนดคลอด 16 พย. ถ่ายเมื่อ 16 สัปดาห์ ตอนนี้ 17 สัปดาห์แล้วค่ะ หมอนัดเจาะน้ำคร่ำ 21 มิย.นี้ค่ะ

อ่านเพิ่มเติม

18วีคค่ะ กำหนดคลอด4พฤศจิกายน ดูเหมือนท้องไม่ค่อยออก

3พฤศจิกายนจ้า ท้องยังไม่โตเลย😂

18วีควันนี้ค่ะ😊 กำหนดคลอด18พ.ย.62

4พ.ย ค่ะ เริ่มดิ้นเก่งแล้วค่ะ 18w6d

15week ค่ะกำหนดคลอด26พฤศจิกายน

16พฤษจิกายนค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

18+5d. กำหนดคลอด7พ.ย62 จ้าาา

5พย. 19วีคค่ะ ผู้หญิง 😆😆