detail mode
กิจกรรมร่วมสนุกเดือนเมษา ลุ้นรับ Cocoro Tokyo🎁
Start Date : 2024-04-02 18:52:47End Date : 2024-05-01 00:59:59

แสดงความคิดเห็น ทริคดูแลสุภาพผิวลูกน้อย ลุ้นรับรางวัล Cool Oil Serum 5ml.

สวัสดีเดือนเมษายนค่ะ เดือนแห่งเทศกาลสงกรานต์หรือปีใหม่ไทย ซัมเมอร์ อากาศร้อนๆ ฝุ่นมวลภาวะแบบนี้ คุณแม่ดูแลสุขภาพผิวลูกๆกันอย่างไรบ้างคะ

ขอเชิญคุณแม่แสดงความคิดเห็น ทริคดูแลสุภาพผิวลูกน้อย👶🏻 ใครแสดงความคิดเห็นได้ถูกใจแอดมินรับรางวัลไปเลย!

🎁ลุ้นรับรางวัล Cool Oil Serum 5ml. (ขนาดพกพา ทั้งหมด 20 รางวัล  มูลค่ารวมทั้งสิ้น 4800.-)

*Cool Oil Serum ช่วยป้องกันการเกิดรอยแตกลายซึ่งเป็นการบำรุงถึงชั้นผิวข้างใน ป้องกันการฉีกขาดของเส้นอีลาสตินและคอลลาเจน ช่วงตั้งครรภ์ ซึ่งเป็นเหตุให้เกิดรอยแตกลาย และยังช่วยลดอาการค้นท้องของคุณแม่ๆด้วยค่ะ

📅 ระยะเวลาในการร่วมสนุก ตั้งแต่ 1 เมษายน - 30 เมษายน 2567 นี้เท่านั้น ร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ, สวัสดีเดือนเมษายนค่ะ 🙏🏻This promotion is sponsored by theAsianparent app. Apple Inc. or any other company is in no way associated with this promotion.