มาขอกำลังใจจากแม่ๆหน่อยจ้า??

ลำบากไปไหมชีวิตแม่ลูกสามอย่างเราเช้าทำงานโรงงานเย็นกลับบ้านเลี้ยงลูกสามคนคนโต6ขวบคนกลาง+เล็ก1เดือน27วัน(แฝด)เราผลัดกันเลี้ยงกับแฟนกลางวันเราทำงานให้แฟนเลี้ยงกลางคืนแฟนไปขับรถเราเลี้ยงลูกแม่ๆหลายคนอาจจะบอกว่าทำไมไม่มีลูกเมื่อพร้อม สำหรับเราแล้วคิดว่าคงเป็นโชคชะตาค่ะเราพร้อมที่จะเลี้ยงลูกให้อยู่แบบสบายๆได้2คนแต่ท้องนี้เราได้ลูกแฝดเรารู้สึกว่าชีวิตเราลำบากมากขึ้นแต่เราก็จะพยายามเลี้ยงดูพวกเค๊าให้ดีที่สุดค่ะ อยากรู้มีแม่ๆคนไหนลำบากแบบเราไหมคะมาแชร์ให้ฟังหน่อยเผื่อเราจะได้มีกำลังใจสู้ไปอีกค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ