21w

แม่ๆบ้านไหนกำหนดคลอดสิงหากันบ้างค่ะ ท้องขนาดไหนกันแล้วบ้างค่ะ บ้านนี้ท้องเล็กมากท้องแรกด้วย

21w
57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนด8สิงหาจ้า ท้องประมานนี้เหมือนกันค่ะ

15 สิงหาจ้าปกติใส่ชุดกีฬาไม่เห็นท้องเลย

Post reply image

28สิงหาจ้า ท้องแรกท้องใหญ่มากค่ะ

21w2d กำหนด 31 ส.ค จ้า ท้องแรกเหมือนกัน

4y ago

รพ.พระนั่งเกล้าจ้า

VIP Member

กำหนด12สิงหาค่ะ น้องดิ้นบ่อยไหมค่ะ

สิงหาเหมือนกันค่า ท้องแรกด้วย😂😂

24w6d 5 สิงหาค่ะ ผู้ชาย ดิ้นเก่งสุดๆ.💙

บ้านนี้25วีคค่ะ กำหนดคลอด6สิงหา

Super Mum

บ้านนี้ 21w แต่กำหนดคลอด ก.ย. ค่า

14 ส.ค. ท้องแรก ลูกชาย พุงใหญ่มาก

4y ago

บ้านนี้ชายเหมือนกันจ้ะ