อยากถามค่ะเเม่ๆบ้านไหนรึใครมีความรุ้บ้างมั้ยคะ

แม่มีเชื้อ Hiv ค่ะคุณหมอแจ้งว่าให้นมน้องใม่ใด้ กรณีนี้ต้องซื้อนมทานอย่างเดียวเลยใช่มั้ยคะกลัวประโยชน์จะไม่ถึง ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงด้วยใช่มั้ยคะถ้าให้ใม่ใด้ตั้งแต่แรกคลอดเลย มีแบบเเม่นมแบบน้องหมาน้องแมวมั้ยคะแบบว่าแม่ๆบ้านอื่นที่น้ำนมเยอะๆแล้วเหลือทิ้ง อยากทราบข้อมูลค่ะกังวลว่าสารอาหารแล้วประโยชน์จะน้อย😢#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ #ขอบคุณคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ