แม่บ้านนี้หมอนัดเร่งคลอดแล้วอยากจะถามแม่ๆว่าโดนเร่งคลอดกันบ้างไหมค่ะ

แม่บ้านนี้อายุครรภ์39+2วีค ครบกำหนด2มิถุนาแต่คุณหมอนัดเร่งคลอด4มิถุนา อยากจะถามแม่ๆว่ามีความกังวนกันบ้างไหมค่ะแม่บ้านนี้ตื่นเต้นมากเลยค่ะ เริ่มมือเท้าบวมแล้วแต่ที่เจ็บและน้ำตาเล็ดทุกครั้งคือเจ็บน้องสาวมากๆเลยค่ะนอนนั่งทีคือเจ็บไปหมดทั้งน้องสาวเลยค่ะกินยาค่อยแก้ปวดก็แล้วเอาไม่อยู่เลยค่ะ ประคบเย็นก็เอาไม่อยู่ แม่ๆบ้านไหนพอมีวิธีบ้างค่ะ แม่บ้านนี้ไม่ไหวแล้วทั้งเจ็บลุกเดินนั่งนอนก็คือไม่ไหวแล้วน้องสาวก็คือบวมมากๆเลยค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #ท้องแรก

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ