เพศลูกของแม่ๆทีมสิงหา

แม่ทีมสิงหาคม มีใครได้ลูกชายบ้าง #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

48 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลูกชายค่ะ กำหนดประมาณสิงหาคม กำหนดวันยังไม่แน่นอนค่ะ

บ้านนี้17วีคแล้วค่ะทีมสิงหายังไม่รุ้เพศน้องเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด 15สิงหาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

2y ago

15 ส.ค เหมือนกันค่ะ เพศชาย ดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้ลูกสาวคะพึ่งไปหาหมอมาวันนี้18วีค5วัน

22 สิงหา ผลนิฟได้ลูกชายค่ะ รอซาวสิ้นเดือนนี้

บ้านนี้รอซาว 15 นี้ค่ะ ทีมสิงหาอยากได้ลูกชาย

4สค ยังไม่ทราบเลยค่ะ แม่แอบหวังอยากไดผชค่ะ

3สิงหาได้ลูกสาวสมใจคุณพ่อคุณแม่เลยคะ🥰😁

บ้านนี้ซาว23นี้ ลุ้นมากอยากได้ลูกสาวค่ะ🥰

2y ago

วันเดียวกันเลยค่ะ

VIP Member

ทีมลูกชายจ้า บ้านนี้กำหนดคลอด 4 สิงหาจ้า