ตั่งชื่อให้หนูหน่อยค่ะ

แตกแล้วจ้า #แม่ๆช่วยตั่งชื่อให้หนูหน่อยหน่าแม่คิดไม่ออกจะเอาชื่อใหนดี #พี่ชายชื่ออาซี #น้องสาวชื่ออะไรดี ความเจ็บปวดที่งดงาม🤰👶🏻❤️หมอให้ผ่าเนืองจากน้องอยู่ท่าก้น แม่ท้องสอง ผ่าคลอด+ทำหมั่น+ใส่ติ่ง 👼🏻 ชื่อจริง : ด.ญ.นันทิชา ชินทอง 🎈 ชื่อเล่น : ♂️ เพศ : หญิง 🟢 เกิดวัน : พุธ 🗓 วันที่ : 12 พฤษภาคม 2564 🐄 ปี : ฉลู (วัวทอง) ⏰ เวลา : 15.26น. 🐷 น้ำหนัก : 2830 g 📌 กำหนด : 26พฤษภาคม 2564 📍ผ่าคลอดบล๊อคหลังคับ📍 🎏 Week Day 38w 🏥 สถานที่ : โรงพยาบาลพระยุพราชสว่างเเดนดิน

ตั่งชื่อให้หนูหน่อยค่ะ
44 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

อลิน

เอวา

VIP Member

เอวา

ทิชา