อวดวิธีรักษาท้องไม่ให้ลายหน่อย❤️

เเม่ๆท่านไหนมีวิธีรักษาท้องไม่ให้ลายบ้างคะ ? ส่วนเเม่ทาน้ำมันมะกอกก่อนนอนทุกคืน ท้องไม่ลาย ไม่ดำ ไม่มีรอยเเตกเลยค่ะ เเม่ๆท่านไหนมีวิธีรักษาเเบบไหนมาบอกกันหน่อย #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ 💖

อวดวิธีรักษาท้องไม่ให้ลายหน่อย❤️
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ใช้ Clarins Tonic Body Treatment Oil กับ Endota Belly Butter ค่ะ แต่ตอนนี้จะเข้า 32 วีคแล้ว ก็เปลี่ยนมาเป็น Cocoro Hanako Cool organic oil serum กับ mama belly butter ตามด้วย cool anti-stretch marks ค่ะ

Post reply image