ขอสอบถามหน่อยค่ะเเม่ๆ 2วันนี้ไม่ค่อยรุ้สึกว่าน้องดิ้นเลยค้ะ วันนี้เป็นมูกไสๆหลายออกมา ท้องได้29+3ค้ะ

เเบบนี้จะปกติไหมค้ะท้อง2ด้วยค้ะกลัวว่าจะคลอดก่อนกำหนด ช่วงหนึ่งก้มีตกขาวปนมูกไสออกมาค้ะเเต่ก้รุ้สึกว่าน้องดิ้นปกติค้ะเลยไม้ได้ไปหาหมอค้ะ พอมา2นี้ไม่ค่อยรุ้สึกว่าน้องดิ้นเลยค้ะ เเล้วก้มูกไสออกมาด้วยค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะเเม่ๆ 2วันนี้ไม่ค่อยรุ้สึกว่าน้องดิ้นเลยค้ะ วันนี้เป็นมูกไสๆหลายออกมา ท้องได้29+3ค้ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ