สอบถาม

เลือดสีแบบนี้ใช่เลือดสี ปจด. มั้ยค่ะ ปกติเลือดเราจะเป็นสีแดงเลือดหมู แต่ไม่รู้ว่ามันคือเลือดอะไร มีนิดเดียว ปกติ ปจด.มา19-21 แต่เดือนนี้มา13 ช่วงหลายวันที่ผ่านมาเรามีอาการ คลื่นไส้ ปวดหัว เจ็บทเองน้อย ปวดหลัง เหนื่อยง่าย ขี้เกียจ สิวขึ้นหน้าอก นน.ขึ้น กินข้าวไม่อร่อย/กินน้อย หิวทุกอย่าง(ยกเว้นข้าว) หงุดหงิดง่าย โดนด่าอะไรนิดหน่อยก็น้อยใจ นอนไม่หลับ/หลับๆตื่นๆ เจ็บหัวนม/นมขยาย มีกลิ่นตัว เผลอลุกแล้วจะล้ม(หน้ามืด) #อาการแบบนี้เป็นอะไรค่ะ #เลือดสีแบบนี้ควรไปพบหมอมั้ย

สอบถาม
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ