แม่ๆท่านใดเคยซื้อวิตามินบีสำหรับแก้แพ้ท้องมาทานโดนตรงมั้ยคะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ morning sickness

เราเจอมาว่าน้ำขิงร้อนๆ และวิตามินบี6ช่วยลดอาการแพ้ท้องได้ และเจอผลิตภัณฑ์2ชิ้นนี้ที่ช่วยโดยตรงแต่ดูแล้วหาซื้อยากค่ะ มีแม่ๆท่านใดเคยทานแล้วผลเป็นยังไงบ้างคะ กำลังสนใจหามาทานค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #แก้แพ้ท้อง #วิตามินคนท้อง

แม่ๆท่านใดเคยซื้อวิตามินบีสำหรับแก้แพ้ท้องมาทานโดนตรงมั้ยคะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ morning sickness
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ