ขอระบายหน่อยนะค่ะ

เรากับแฟนแต่งงานอยู่กินกันมา 5 ปี ทุกอย่างปกติ แต่เมื่อเราท้องได้4เดือน ต้องได้แยกกันอยู่เพราะ เราได้ย้ายงาน แล้วก็เริ่มมีปัญหากัน เพราะเราจับได้เรื่องที่เขาโกหก ทั้งเรื่องเงินและสารเสพติด จนเราได้บอกผู้ใหญ่ทั้งสองให้มาคุยกัน แต่เขาขอโอกาส และสัญญากับผู้ใหญ่ ว่าจะไม่ทำอีก ท่านเลยให้โอกาส ผิดไหมที่เราไม่เชื่อใจและไว้ใจเขาอีกเลย ตอนนี้ท้องได้7เดือนกว่าแล้วค่ะ ดูแลตัวเองมาโดยตลอด ในใจคิดเสมอว่าอยากเลิกกับเขา แต่ผู้ใหญ่ขอไว้ ตอนนี้อึดอัดมาก จะทำยังไงดีค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ