รู้สึกเสียใจมากๆค่ะ ครบ10สัปดาห์ ไม่เจอตัวเด็กค่ะ หมอแจ้งว่าท้องลม

เมื่อวานไปซาวด์แบบผ่านช่องคลอดมาค่ะ ไม่เจอในอะไรในถุงตั้งครรภ์เลย หมอว่าท้องลม ถุงเริ่มมีการลอก คุณหมอไม่ได้ให้ขูดหรือเหน็บยา ให้รอเวลาเขาหลุดออกมาเอง. ท่านใดมีประสบการณ์หลุดเองแบบนี้มั้ยคะ มีอาการยังไง ปวดมากมั้ยคะ. อีกนานมั้ยคะกว่าจะกลับมามีน้องอีกครั้ง เยากมีน้องมากๆค่ะ#ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำค่ะ #firstbaby

รู้สึกเสียใจมากๆค่ะ ครบ10สัปดาห์ ไม่เจอตัวเด็กค่ะ หมอแจ้งว่าท้องลม
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ