น้องหลุดออกเมื่อคืนแต่ไม่ได้ไปหาหมออันตรายไหม

เมื่อคืนนี้ปวดท้องเจ็บท้องมากๆๆๆแบบร้องให้ ทรมานมากค่ะ สงสัยระหว่างกะเพาะกับน้องจะหลุด ปรากฎว่าหนักแล้วแต่อยู่ดีๆก็รู้สึกเหมือนเป็นพวงหลุดออกมาแต่ดูไม่ได้เพราะ...พยายามจะคีบขึ้นมาแต่ไม่สามารถ เลยกดชักโครก หายหมดเลย แต่คิดว่าน้องน่าจะหลุด แล้วก็เลือดทยอยเป็นลิ่มๆๆออกมาเรื่อยๆจากสี่ทุ่มจนห้าทุ่มแล้วอาการปวดก็ลดลง ตั้งแต่เช้าก็ปวดนิดหน่อยใส่ผ้าอนามัยตลอด หนูต้องไปหาหมอไหมค่ะ อันตรายไหมถ้าน้องหบุดออกมาเองแล้วไม่ไปหาหมอ รบกวนถามค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ