อย่าหาทำนะคะ

❌อย่าหาทำนะคะ ❌ เห็นใครอุ้มเด็กเดินผ่านหรือซื้อของหน้าร้านล่ะเดินเข้ามาหอมแก้มเด็ก 🦠ยิ่งช่วงโรคระบาดแบบนี้ยิ่งไม่ควรจับต้องเลยคะ🦠 ❌ เพราะความภูมิกันเด็กเล็กยังต่ำมาก⏬💉 🙏ขอบคุณคะสำหรับเอ็นดูความน่ารักของบีเอ็ม เพราะบีเอ็มไปไหนมาไหนชอบยิ้มให้กับกับทุกคนที่ทักทายเค้า เข้าใจว่าอาจจะหลงรอยยิ้มต้าวอ้วนจนลืมตัว แต่ควรหักห้ามใจนะคะ 😡😤 อิแม่ควันออกหูเลยตอนนั้น ได้แต่บอกเค้าไปว่าพี่อย่ามาหอมแก้มลูกหนูแบบนี้สิ เค้าตอบกลับมาว่า ลูกเรานะ ใครมาใครเจอก็หอม 🙄😩คิดในใจ เออดีแล้วที่ลูกพี่ไม่เป็นไร 😤😡😠ถ้าคุณรักเด็กรักลูกจริงคุณจะไม่อยากเห็นเค้าเจ็บป่วยเลย ปากอย่าบอกว่ารักเด็กคิดถึงลูกเลยคะ 😤😩โมโหนะเอาจริง ๆ😤😤😡😠จะมองว่าเห่อลูกเกินไปก็ชั่ง เออเราห่วงลูก หวงลูก เรารักลูกเราจริงๆ เพราะไม่อยากเห็นเค้าเจ็บป่วย🙏😠

อย่าหาทำนะคะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ