แบบนี้จะท้องไมค่ะ

อยากสอบถามว่าแบบนี้ท้องได้ไหมค่ะไม่เคยคุมอะไรค่ะประจำเดือนมาตรงทุกเดือนมีต้องแต่เดือนธันวา ประจำเดือนเลื่อนค่ะแร้วมาน้อยกว่าปกติ เมื่อเดือนธันว่านับวันตกไข่แล้วมีอะไรวันเว้นเว้นค่ะพอวันตกไข่ก็มีเลือดสีชมพูอ่อนปนเมือกค่ะแร้วจากไข่ตกประมาน7วันมีเลือดสีน้ำตาลอ่อนออกมาแต่ออกมานิดๆประมาน3/4ชั่วโมงแร้วไม่มีค่ะ แร้วอาจานเราก้อออกมาเหมือนคนท้องทั้งๆที่เราก็ไม่ได้เครียดเมื่อไม่กี่วันเราตรวจแต่ตอนเยนค่ะมันขึ่นแบบนี้ ขีดเข้มกะอีกขีดเป็นเส้นขีดแต่ไม่มีสีค่ะ มี สิทธิ์ท้องไมค่ะ เดะนี้ฉี่บ่อยท้องพุด้วยค่ะไม่รุ้เพราะอะไร

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ