หลังคลอด แม่ๆจะกินน้ำเย็นได้ตอนไหนคะ

25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตั้งแต่อยู่โรงบาลค่ะ น้ำนมปกติ ไม่ถึง2อาทิต พุงยุบเหมือนไม่เคยท้อง

VIP Member

ทานน้ำธรรมดาในอุณหภูมิปกติดีกว่านะคะ ไม่ร้อน ไม่เย็นกำลังดีคะ

บ้านนี้ออกจากรพ.ก็กินเลยค่ะ น้ำนมก็ไหลปกติค่ะ

VIP Member

เราดื่มปกติกค่ะน้ำนมก้มาปกติและมาเยอะมากจ้า

VIP Member

แล้วกินน้ำอุ่นเพื่อช่วยมดลูกจริงรึเปล่าคะ.

TapFluencer

อะไรที่ทานแล้วสบายใจ ชอนทาน เราทานหมดค่า

VIP Member

บ้านนี้มาดื่มน้ำเย็นตอน 3 เดือนเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทานหลังจากอยู่ไฟเสร็จค่ะ

VIP Member

ดื่มน้ำอุณหภูมิปกติดีกว่าค่ะ

VIP Member

กินได้คะแม่