ถามแม่ๆหน่อยค่ะ

หมอนัดเจาะเลือด!!ตรวจหาเบาหวานขณะตั้งครรภ์ ต้องอดน้ำอดอาหารไหมค่ะ...... หมอนัดตอนบ่ายพรุ่งนี้ 13:00 น. #ใครมีประสบการณ์ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ต้องอดนะค่ะหลังเที่ยงคืนบ้านนี้ก็เจาะมาแล้วค่ะ

ทางที่ดีต้มกินนำไปเตยเลยจะได้ไม่เจอ

ไม่งดค่ะ ทานอาหารปกติล่วงหน้า 2ชม. ค่ะ

3y ago

หมอนัด 11โมงค่ะ

ไม่ได้งดค่ะ หมอให้กินน้ำตาลค่ะ

3y ago

10โมงค่ะ หลังจากหมอให้กินน้ำตาล ให้รอ30นาที ห้ามกินอะไรในระหว่างรอค่ะ

Super Mum

ของเราเจาะแบบ 50 ไม่ได้งดนะคะ

งดน้ำงดอาหารหลังเที่ยงคืนจ้า

3y ago

ของแม่หมอนัดตอนแปดโมงเช้าวันที่4ส.ค.นี้จ้า

งดค่ะ เจาะจนแขนพลุนเลย😂

3y ago

แม่ๆเจาะกี่โมงค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ไม่ได้งดค่ะ

ของเราไม่ได้งดค่ะ

VIP Member

ของเราไม่งดค่ะ