ขอสอบถามแม่ค่ะว่าขึ้นแบบนี้แม่ๆไปหาหมอเลยไหมคะหรือว่ารออีก1เดือนแล้วค่อยไป

หนูมีเลือดออกช่วงเดือนธันวามาประมาณ3วันแต่มาน้อยกว่าเลือดเมนค่ะเลยไม่แน่ใจว่าเมนหรือเลือดอะไรจากนั้นก็รู้สึกว่าตกขาวมามากกว่าปกติ เจ็บหัวนม เจ็บเต้านม พอมาวันที่3มกราเลยตรวจ ขึ้นตามภาพเลยค่ะ อยากรู้ว่าจะปรัมาณกี่เดือนแล้วแม่ๆตรวจเจอได้ไปหาหมอเลยไหมค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ขอสอบถามแม่ค่ะว่าขึ้นแบบนี้แม่ๆไปหาหมอเลยไหมคะหรือว่ารออีก1เดือนแล้วค่อยไป
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ