เด็กแฝด ชายหญิง อายุ 24 วันมารายงานตัว แม่ๆนะ

หนูกินเก่งสุดๆ นอนเก่ง ที่สุด

เด็กแฝด ชายหญิง อายุ 24 วันมารายงานตัว แม่ๆนะ
151 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คลอดตอน 36 วิค ค่ะ ชายหนัก 3,135 หญิงหนัก 2,145 ค่ะ

Post reply image

น่ารักจังเร้ยลูกอยากมีโมเม้นนี้มั่งจัง

อยากได้แบบนี้บ้างจังคะ น้องน่ารัก

น่ารักมากเลยคะ​ คลอดตอนกี่สัปดาคะ

5y ago

หมอนัดผ่า​ หรือคลอดเองคะ

น้องน่ารักน่าชังทั้งคู่เลยจร้า

ยินดีด้วยน่ะค่ะ แข็งแรงๆน่ะค่ะ

น่ารักน่าชัง อยากมีแฝดบ้างจังค่ะ

5y ago

ค่าใช้จ่ายสูงมั๊ยคะ

น้ำเพชร...ขอบคุณครับ..แม่..ทุกคน

VIP Member

อยากได้แบบนี้บ้างจังเลยค่ะ 🤣

น้ำพลอย..ขอบคุณค่ะ..แม่ๆ..ทุกคน