เครียดมากเลยค่ะ

ส่วนตัวไม่ค่อยมีน้ำนม บ้านแฟนไม่ได้เคร่งเรื่องนมนะคะ ว่าต้องกินนมแม่หรือนมชง แต่น้าของแฟนเขาชอบมาพูดกับคุณยายว่าต้องเลี้ยงลูกด้วยนมแม่นะ ต้องหมั่นปั๊ม ทำนู่นทำนี่ ยายของแฟนก็เลยบังคับให้ทำนู่นทำนี่ตาม แต่เราไม่ได้ว่างงานเหมือนเขาขนาดนั้นน่ะค่ะ ยังเรียนอยู่ด้วย แล้วคือเลี้ยงด้วยนมแม่สลับกับนมชงมา1เดือนแล้ว เราก็สะดวกเลี้ยงแบบนี้มันสบายใจเราด้วย แต่เขาชอบมาพูดให้พวกที่บ้านแฟนบังคับเราทำ ควรทำไงดีคะ เครียดมาก น่าเบื่ออีกด้วย #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ