การแพ้ท้อง

สอบถามประสบการณ์แพ้ท้อง อาเจียนหนักในวีคที่ 8 พยายามหาข้อมูลจากเน็ตและยูทูป ก็ยังไม่มั่นใจ เขาบอกกันว่า ปกติ แต่วันนี้อ้วกไปตั้งแต่ตีห้าครึ่ง เจ็ดโมงเช้า เที่ยง บ่ายสอง ไม่ได้ออกเยอะ แต่มันอ่อนเพลียและทรมาณมากเลยค่ะ มีวิธีบรรเทาไหมค่ะ หรือกินยาแก้คลื่นไส้อาเจียนได้ไหมค่ะ จะได้ไปซื้อจากร้านยามา รอพบหมอที่รามา วันที่ 21 แหนะ จะฝากท้องที่นั้นค่ะ เลยไม่กล้าหาหมอคนอื่น#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ