22นี้ตะได้กลืนน้ำตาลแล้วค่ะ แอบกังวลกลัวจะไม่ผ่าน เพราะตั้งแต่ท้องมาเริ่มติดพวกโกโก้ ชาเขียว555😩🤣😥

วันที่ 22 เดือนนี้ จะได้กลืนน้ำตาลเป็นครั้งแรกค่ะแม่ๆ อยากรู้ว่ามีวิธีการเตรียมตัวยังไงบ้างให้ตรวจน้ำตาลแล้วผ่าน (น้ำตาลเท่าไหร่ถึงจะไม่ผ่าน) มีตัวช่วยที่ช่วยอะไรบ้างมั้ยคะ ทางนี้ตั้งแต่เริ่มท้อง ติดโกโก้ ชาเขียวมากค่ะ แต่ไม่ได้ทานแบบหวานมาก บางทีผสมน้ำเปล่าใส่ด้วยจนจืดเลยไม่ได้ทานทุกวัน แต่ก็แอบกลัวงับ5555 รบกวนแม่ๆแชร์วิธีเตรียมตัวก่อนกลืนน้ำตาลให้ผ่านทีนะคะ5555 😅🙏🏻 #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ 👶🏻💖🙏🏻

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ