ขอถามหน่อยค่ะ

มีใครซาวด์ได้ ผ.ช แต่พอคลอด ผ.ญ บ้างไหมในใจแม่อยากได้ ผ.ญ แต่พ่ออยากได้ ผ.ช🤰

ขอถามหน่อยค่ะ
30 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่ก็ยังกังวลยุคะ ซาวตอน5เดือน วันที่1ลุ้นอีกทีคะ 😁😁

ไม่อยากให้เปนแบบนั้นเลย ซื้อชุดผู้หญิงเยอะเลย 555

VIP Member

ญาติ ตอนซาวด์หมอบอกเป็นหญิงแน่นอน พอคลอดเป็นชาย

บ้านนี้หมอบอกผู้ชาย เพราะปิ๊กจู้ชัดเจนมาก

Post reply image
4y ago

เหมือนกันเลย

คงจะน้อยค่ะแม่ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดนะคะ

บ้านนี้ญาติซาวมาผญ ออกมาเป็นผชค่ะ

ยากค่ะ เพราะเพศชายชัดเจนกว่าเพศหญิง

ยากค่ะ เพราะผ.ช จะเห็นจู๋ชัดเจน

เราจะซาวด์ชายได้สาว

Post reply image

ก็ปล่อยให้มีอีกดิค่ะ

4y ago

พี่ได้เล่นไลน์ป่าวค่ะ