HUGGIESลงทะเบียนรับแพมเพิสฟรี บอกต่อจ้าาาา

พอดีจะมาบอกต่อคะ มีบ้านไหนลงทะเบียน รับแพมเพิสตัวอย่างของ HUGGIES บ้างรึยังคะ บ้านนี้ลงทะเบียนรับแพมเพิสตัวอย่างได้มา 1 กล่อง มี 12 ชิ้นเลยคะแม่ เลือกไซส์ได้ด้วย บ้านนี้น้องคลอด26.มิ.ย เลยเลือกแบบเเรกเกิดมาคะ แพ็คดีมากด้วยคะไม่เสียค่าใช้จ่ายสักบาทเลยคะ https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=3076006775777286&id=684457878265533

HUGGIESลงทะเบียนรับแพมเพิสฟรี บอกต่อจ้าาาา
50 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลงไม่ได้ค่ะ เปนไรไม่รุ้ ใส่ข้อมูลมันกุยุหน้าเดิม ทำไมค่ะ

5y ago

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

ลงทะเบียนเสร็จแล้ว กดรับสินค้าทดลองแล้วขึ้นแบบนี้ค่ะ

Post reply image
5y ago

เหมือนกันค่ะ

VIP Member

พึ่งลงทะเบียนเมื่อกี้เลยค่ะแต่กำหนดคลอด3สิงหาเลย😂555555

5y ago

ลงไว้สะสมไว้คะแม่ จะได้หลายๆอย่าง

VIP Member

ลงทะเบียนยังไงคะ มีลิ้งค์ไหมคะรบกวนขอลิ้งค์ทีค่ะ

5y ago

ขอบคุณค่ะ 😘

VIP Member

นานมั้ยคะได้บ้านนี้ลงตั้งนานแล้วยังไม่ได้เลย

5y ago

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนคะแม่.

ลงแล้วแต่ยังไม่ได้รับของเลยจร้าบ้านนี้นานจัง

5y ago

บ้านนี้รอลืมเลยคะแม่

กี่วันได้ของค่ะเเม่ บ้านนี้พึ่งลงมะกี้เลย

5y ago

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนคะแม่

VIP Member

ลงที่ไหนคะแม่บอกหน่อยจ้า ยังไม่เคยลงเรย

5y ago

รอเหมือนกันนะคะแม่

บ้านนี้ลงไปจะสองเดือนแล้วค่ะ ยังไม่ได้เลย

5y ago

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนเลยคะแม่

ได้มาแล้วเหมือนกันค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

5y ago

อ่อค้า