ขึ้นแบบนี้ท้องมั้ยคะ

ประจำเดือนเพิ่งขาดไป 5 วันคะ เลยไม่แน่ใจ

ขึ้นแบบนี้ท้องมั้ยคะ
154 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ค่ะ ท้องค่ะ ท้องนะคะ 2ขีดคือท้องค่ะ จางแค่ไหน 2ขีดก็ท้องค่ะ

TapFluencer

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ 2ขีด ชัดมากเลยค่ะไปฝากท้องเลยนะค่ะ

ท้องแน่นอนค่ะ ของเค้ายังสีจางกว่านี้ยังท้องเลยค่ะ

Post reply image

ท้องจ้า ดีใจด้วย เราตรวจก่อน ปจด.3วันก็เท่านี้แล้ว

VIP Member

ท้องคะแม่ แม่รีบฝากครรภ์นะคะน้องจะได้แข็งแรงคะ

บ้านนี้ก็ตรวจตอนขาด 5 วันค่ะ ตอนนี้ 28วีค+1แล้วค่ะ

ขึ้นมาชัดเลยค่ะ ท้องแน่นอนจ้า ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ขาด 7 วันตรวจเจอ 2 ขีดชัดมาก

บ้านนี้ขาด 1 วัน ตอนนี้ 30w6d แล้วจ้า

ฝากครรภ์ได้เลยจ้า ยินดีด้วยนะคะ