แบบนี้ปกติไหมคะ

ประจำเดือนขาด 7วัน ตรวจขึ้น2ขีด แต่ตอนนี้ปวดท้องคล้ายปวดประจำเดือน แบบนี้เป็นอะไรไหมคะ (ยังไม่ได้ฝากครรภ์นะค่ะ)#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ

แบบนี้ปกติไหมคะ
26 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ปกติคะตัวอ่อนกำลังฝังตัวในมดลูกไปฝากเลยค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะ ปกติมดลูกขยายตัว รีบฝากครรภ์นะค่ะ

4mo ago

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

รีบไปพบแพทย์คะแม่จะได้ยามาบำรุงเจ้าจิ๋วด้วย

4mo ago

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ จะรีบไปฝากครรภ์ค่ะ

ปกติค่ะ ท้องค่ะ แนะนำคุณแม่รีบไปฝากครรภ์นะคะ

4mo ago

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

ท้องค่าาแม่ มดลูกคุณแม่ขยายตัวค่าา

เหมือนกันค่ะแม่รีบไปฝากครรภ์นะค่ะ

ท้องแน่นอนค่ะ ไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

ยินดีกับคุณแม่มือใหม่ด้วยนะคะ☺️

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ