แม่ๆธีมธันวา ได้ลูก ญ/ช ค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกชาย กำหนดคลอดธรรมชาติ24 ธ.ค แต่จะผ่าคลอด16 ธ.ค จร้า #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ เตรียมของถึงไหนแล้วค่ะ ตื่นเต้นจังเลยคะ ท้อง2ก็ยังตื่นเต้นเหมือนเดิม

แม่ๆธีมธันวา ได้ลูก ญ/ช ค่ะ
76 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ลูกชาย 12 ธันวาคมคะ

VIP Member

ลูกชายค่ะ กำหนด 25ธันวาคม

บ้านนี้9ธันวาคม คราฟป๋ม

Post reply image
VIP Member

แม่ซาวด์ตอนกี่สัปดาคะ

4y ago

เริ่มซาวตั้งแต่5สัปดาห์คะ...ภาพล่าสุดนี้ซาว32wคะ

VIP Member

บ้านนี้30ธันวา ลูกสาวคะ

กำหนด 19 ธันวา ผู้ชายค่ะ

Post reply image
VIP Member

ซาวแบบนี้เท่าไหร่ค่ะ

4y ago

ซาว 4มิติใช่คะ..ตอนฝากลูกสาวคนโตที่คลีนิกราคา2500-4000 ก็จะประมาณนี้แล้วแต่ราคาไม่เท่ากันคะ..แต่ของท้องนี้ฝากเอกชน ร.พ พิษณุเวช ทุกครั้งที่นัดตรวจหมอจะซาว 4 มิติให้ดูทุกครั้งจร้า...ราคานัดตรวจทุกครั้งประ 3,500 + 😊

ลูกชายเหมือนกันคร้า

4y ago

เดือนนี้ลูกชายมาแรง..แม่ๆส่วนใหญ่ได้ลูกชาย..😊

11 ธันวาคม ลูกชายค่ะ💓

4y ago

11 ธันวาเหมือนกันค่ะ แต่ได้ลูกสาว

ท้องใหญ่ไหมค่ะ

4y ago

พอดีเราฝากเอกชนคะแม่..เขาดูแลดีมากๆ..ซาวตั้งแต่เริ่มฝาก5สัปดาห์..และทุกครั้งที่หมอนัด..ตรวจเลือดหาโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์..ตรวจเลือดดูผลดาว..ซาว MFMดูโครงสร้าง..ตรวจเลือดดูเบาหวานและซาว4มิติทุกครั้งที่หมอนัดเลยจร้า..แม่มีประสบการคลอดท้องแรกที่ ร.พ.รัฐที่แย่..เลยไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์ซ้ำอีกคะ..