อยากทราบค่ะ

#ท้องที่่4 ค้า พึ่งจะ36+2 วีคเองคะ พอดี30สิงหามีมูกเลือดปวดท้องถี่ท้องแข็งลูกดิ้นน้อย เราไปรพ.มา หมอตรวจภายในปากมดลูกไห้บอกเป็นสันยานใกล้คลอดเฉยๆ สักพักก็ไห้ไปนอนที่เตียงเพื่อตรวจวัดการนับลูกดิ้นและท้องแข็ง.ผลสรุปลูกไม่ดิ้นอยู่ๆพยาบาลเดินมาบอกกับบ้านได้นะค่ะ เราก็เป่นงงนิดหน่อย . !!?#- พอกับถึงบ้านมีอาการปวดท้องเหมือนเดิมแต่ไม่ถี่ประมาณ10-15 นาทีบีบตัว แต่มูกเลือดยังใหลอยู่นะคะ (ยันตอนนี้วันที่31 สิงหา ก็ยังปวดมดลูกบีบตัวเหมือนเดิมข้ามวันข้ามคืน อยากทราบค่ะแม่ๆคนไหนเป่นแบบนี้บ้าง มีมูกเลือดท้องแข็งบางช่วงแต่ปากมดลูกไม่เปิด จะเป่นไรไหม?🤰 ตอนนี้ลูกดิ้นปกติแต่มีบางช่วงมดลูกยังบีบตัวปวดอยุ่คะรู้สึกกังวลมาก. #ปกติ3คนที่คลอดคือมีมูกเลือดใหลปากมดลูกเปิดและนอนรอคลอดวันนั้นเลย

อยากทราบค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ