ผ้าอ้อมสำเร็จรูป MamyPoko Super Premium Organic

ตั้งแต่แรกเกิดคือน้องเป็นคนที่ผิวแพ้ง่ายมากค่ะ ค้นหารีวิวใครว่าผ้าอ้อมสำเร็จรูปยี่ห้อไหนใช้ดี ซื้อมาลองใช้ดูหลายยี่ห้อค่ะ แต่สุดท้ายมาจบที่ตัวนี้ค่ะ MamyPoko Super Premium Organic มีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน ปุยฝ้ายธรรมชาติ น้องใส่ทั้งวันทั้งคืน แต่ไม่มีผดผื่นแดงขึ้นเลย แถมผิวแห้งสบายและไม่ล้นออกมาด้านข้างด้วยค่ะ นุ่มและอ่อนโยนมากๆ น้องไม่ร้องโยเย แถมหลับยาวด้วย ลูกปลื้ม แม่ก็ปลื้มค่ะ #MamypokoSuperPremiumOrganic

ผ้าอ้อมสำเร็จรูป MamyPoko Super Premium Organic
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ