แม่ๆทราบไหมคะว่าเพศอะไร

รูปแรกหมอบอกว่าเพศชายเพราะเห็นเหมือนไข่ รูปที่สองบอกเพศหญิง จะคลอดแล้วยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ

แม่ๆทราบไหมคะว่าเพศอะไร
59 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ผู้หญิงคะ ถ้าผู้ชาย จะมีจู๋ยาวออกมาเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ พวงไข่ใหญ่มาก ผู้ชายค่ะแม่

Post reply image
5y ago

ใช่ค่ะ

น่าจะหญิงค่ะ เพราะชายน่าจะมีจู๋โผล่ค่ะ

มาเป็นพวงขนาดนี้ไม่ต้องเดาเลยค่ะแม่555

VIP Member

น่าจะผู้ชายนะคะเห็นเหมือนถุงอัณฑะเลย

VIP Member

น่าจะลูกสาวค่ะแม่ ลูกชายจู๋จะโผล่ค่ะ

น่าจะชายนะคะแม่ พวงชัดมากเลยค่ะ😅

มาเป็นพวงขนาดนี้ น่าจะชายนะคะแม่😁

น่าจะชายนะค่ะ เห็นเป็นลูกอัณฑะค่ะ

น่าจะชายนะค่ะไข่เป็นพวงขนาดนี้😂