ปวดเอวมากคร้าา😿

ตอนนี้เป็นคุณแม่ 19 สัปดาห์กับอีก6วันค่ะคือเรามีอาการปวดขาแล้วก็ปวดหลังค่อนข้างมากในช่วงเดือนที่2จะปวดมากพอเดือนที่3ก็มาเบาลงหน่อยพอเข้าเดือนที่4ก็เริ่มปวดเหมือนเดือนที่2แล้วก็ปวดมากเดินนานไม่ได้ลุกนานไม่ได้ได้แต่นอนเราก็นอนหงายก็นอนยากรู้สึกไม่คล่องตัวได้แต่นอนตะแคงจะสบายตัวมาหน่อยนึง. แต่พอเมื่อยจะกลับด้านก็กลับยากเพราะว่ามันจะปวดแบบเจ็บแปล๊บเข้ากระดูกเลยค่ะ ให้คุณพ่อช่วยนวดให้เบาๆก็รู้สึกผ่อนคายนิดหน่อย #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ