สอบถามเเม่ๆค่ะ

ตอนนี้อายุครรภ์30+1 มีตกขาวค่ะ ไหลออกมาเป็นน้ำเลยค่ะ สีขาวบ้างเหลืองบ้าง มีกลิ่นค่ะเเต่ไม่เเรงนะคะ ไม่มีอาการคันใดๆเลยค่ะ ช่วงท้องอ่อนๆก็มีตกขาวค่ะเป็นมูกสีขาวเหมือนตกขาวปกติเเต่มีกลิ่นไหมไม่ทราบเลยค่ะตอนนั้นไม่ได้สนใจสักเท่าไหร่ เเต่พอท้องเริ่มเเก่ชอบไหลออกมาเป็นน้ำค่ะ ตื่นนอนมา บางทียืนอยู่สักพักไหลลงมาตามขาเยอะมากค่ะจนตกใจเลย มันเกิดจากอะไรหรอคะเเม่ๆ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ