ท้อง 2 ค่ะ ท้องเล็กมาก

ตอนนี้ท้องคนที่ 2 ค่ะ ท้อง 4 เดือน ไปไหนก็มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก แต่น้องโตปกตินะคะ แม่ๆคนไหนท้องเล็กบ้างค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ท้อง 2 ค่ะ ท้องเล็กมาก
49 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ท้องที่สองค่ะเหมือนกันค่ะ16วีคแล้วเล็กดหมือนกันนนค่ะ

2y ago

จ้า เดี๋ยวคงโตตอนใกล้คลอดค่า

บ้านนี้7เดือน ลูกเเรกท้องเล็กมาก หรือเราอ้วนเลยไม่ออกท้อง

2y ago

แล้วแต่ร่างกายแต่ละคนค่ะ

เราก็เป็นนะเล็กมากตอนนี้จะ8เดือนยังเท่า6เดือนเลย

2y ago

ดีค่ะ ไม่อึดอัดดี😅

4เดือนเล็กเหมือนกันค่ะ แต่นเำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ 39+2แล้วค่ะแม่ แค่นี้เอง ดูเล็กเหมือนกันค่ะ

Post reply image
2y ago

จ้า ญ รึ ช ค่ะ

VIP Member

ของเราท้องแรก แต่เหมือนท้องสอง ท้องใหญ่มาก555

2y ago

จ้า ขอให้น้องแข็งแรง คลอดง่ายๆนะคะ

ท้อง2ท้องเล็กเหมือนกัน แต่ลูกออกมาจ้ำม่ำมากคะ

2y ago

ดีจังค่ะ ยินดีด้วยนะ

ท้อง3ค่ะ...38w3dขึ้นมา20โลท้องใหญ่มากๆๆๆค่ะ

Post reply image
2y ago

ว้าว ยินดีด้วยค่ะได้ผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะ

ตอนสี่เดือนท้องออกเห็นได้ชัดเลยค่า.

คุณแม่ตัวเล็ก น่าจะไปโตช่วง28 สัปดาห์

2y ago

ใช่ค่ะ เป็นคนตัวเล็ก😅