26+3w ซื้อของเตรียมคลอด

ซื้อเป็นเซ็ทกับซื้อแยกแบบไหนคุ้มกว่าคะ แนะนำเพิ่มเติมได้นะคะแม่ๆ หนูพึ่งเคยเป็นคุณแม่ครั้งแรก😁#ขอบคณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ

26+3w ซื้อของเตรียมคลอด
5 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

ส่วนตัวสำลีก้อนแทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ ใช้ทิชชู่เปียกเช็ดก้อนสะดวกง่ายกว่า และฟองน้ำซื้อมาก็ไม่ได้ใช้ มหาหิ้งค์แบบขวดเปิดได้ดีกว่าค่ะ

ส่วนตัวว่าซื้อแยกคุ้มกว่าค่ะ ตอนท้องแรกคำนวนราคาและปริมาณดู ซื้อแยกคุ้มกว่า

บ้านนี้ซื้อแยกคะ ซื้อเท่าที่จำเป็นจะใช้ ไม่ตุ้นของเยอะเหมือนท้องแรก

บ้านนี้ซื้อเป็นเซ็ทมา1เซ็มแล้งก็ค่อยซื้อแยกที่ยังไม่ครบ

ส่วนตัวซื้อแบบแยกคุ้มกว่าค่ะ