ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ แม่จิตตกมาก ร่างกายแม่ก้อแข็งแรงดี กลัวว่าจะคิดมากเกินไป

ซื้อที่ตรวจมาตรวจตอนเที่ยงก้อขึ้น2ขีดชัดมาก ซื้อมาตรวจซ้ำตอนเช้าวันถัดมาก้อขึ้น2ขีดชัดเหมือนเดิม นับวันที่ประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย ท้องได้ประมาน7วีค นัดหมอฝากครรค์อาทิตย์หน้า อายุครรภ์ก้อ8วีคพอดี อัลตร้าซาวด์จะเจอถุงการตั้งครรภ์มั้ยค่ะ กลัวท้องลมหาน้องไม่เจอ อ่านเจอที่แม่ๆเค้าแชร์ข้อมูลกันแล้วจิตตกมาก บางคนกว่าจะอัลตร้าซาวด์เจอ10กว่าวีคขึ้นทั้งนั้น ท้องแรกด้วยค่ะ ไม่มีประสบการณ์เรื่องนี้เลย #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ แม่จิตตกมาก ร่างกายแม่ก้อแข็งแรงดี กลัวว่าจะคิดมากเกินไป
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ