ตกขาวสีน้ำตาล

จากวันก่อนที่โพสต์ถามอาการจากแม่ๆ ไปโรงพยาบาลหมอบอกภาวะแท้งคุกคาม แต่ตรวจแล้วปกติดีซาวด์ดูแล้วถุงการตั้งครรภ์ยังอยู่ หลังจากวันนั้มานถึงวันนี้เวลาเข้าห้องน้ำใช้ทิชชู่เช็ดมีตกขาวสีน้ำตาลใสๆติดมานิดหน่อยค่ะ เป็นบางครั้ง พอมาวันนี้มีตกขาวคล้ายๆปนเลือดเลอะที่กกน.อีกแล้วค่ะ ไม่ปวดท้องนะคะ จะอันตรายมั้ยคะหรือเป็นปกติของการแท้งคุกคาม วันนี้ทำงานบ้านเดินเยอะนิดหน่อยและไปทำธุระข้างนอกค่ะ ตอนนี้กังวลมากๆ พรุ่งนี้หมอนัดแล้วควรรอหรือควรไปรพ.อีกรอบดีคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ตกขาวสีน้ำตาล
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ