ท้องได้9สัปดาห์จู่ๆวันนี้เลือดออก

คือแบบว่าเราทำงานตั้งแต่7โมงเช้าถึง4โมงเย็นประมาณช่วง1-3ทุ่มของเมื่อวานปวดท้องมาก ปวดหน่วงๆ เหมือนประจำเดือนก่อนหน้านี้เคยบอกอาการนี้กับหมอแล้ว หมอบอกปกติมดลูกกำลังขยายตัว(ตอนนั้นไม่มีเลือดออกค่ะ) มาวันนี้จู่ๆ ช่วง10โมงเช้าปวดท้องแต่ไม่มาก ไปเข้าห้องน้ำเห็นมีเลือดติดกกน. แต่ไม่ได้มีเลือดออกอีกหลังจากนี้ คำถามคืออาการแบบนี้มันปกติสำคัญอายุครรภ์ช่วงนี้มั้ยคะ อันตรายถึงลูกเลยมั้ย เลิกงานค่อนข้างเย็นค่ะ อยากไปหาแต่ต้องรอวันหยุด#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ท้องแรก

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ