ใครเคยท้อง2ครั้งแล้วสมหวังบ้างค่ะ

คือเราเคยท้องมา2ครั้งแล้ว แต่ไม่สมหวังเลย ท้องแรกน้องหลุดเอง ท้อง2ท้องลม แต่คุณหมอไม่ได้ขูดมดลูกให้เลย คุณหมอบอกหลุดแบบสมบูรณ์ ให้พักกินยาบำรุง3เดือน แล้วปล่อยได้เลย เลยทำตามคำแนะนำจากคุณหมอ ครบ3 เดือน ยาคุณหมอหมดพอดี เลยปล่อยเดือนกันยายน เข้าเดือนตุลาคมกำหนดประจำเดือนมา มันไม่มาค่ะ ขาดวันที่ 3 แล้ว แต่ไม่กล้าตรวจ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ