วันนี้ไปหาหมอปากมดลูกเปิด 2 เซน ถามแม่ๆหน่อยค่ะ

คือก่อนหน้านี้มีอาการปวดท้องอึแต่อึไม่ออกค่ะ เลยไปหาหมอ(วันนี้หมอนัดพอดี) เลยตรวจปากมดลูกให้ ตอนหมอเอามือออกมาเลือดก็ไหลเต็มเลยหมอบอกหัวน้องอยู่ตํ่ามากๆเลย แล้วเค้าก็ถามว่าสะดวกมา รพ ตลอดเวลามั้ย เราก็ตอบว่าสะดวกเพราะ รพ ไม่ไกลมาก พอกลับบ้านมาเลือดไหลตลอด กลับมาปวดท้องเหมือนปวดอึอีกแล้วพอไปอึก็ไม่ออกแต่เลือดออก เลือดแบบคนเป็นประจำเดือน ยืดๆเหนียวๆเลือดสด ( ก่อนตรวจปากมดลูกไม่มีเลือดไหลเลยสักวันแต่ตกขาวเยอะมาก ) แบบนี้ควรไปนอน รพ เลยดีไหมคะ แม่ๆ แล้วนานไหมมดลูกถึงเปิดพร้อมออก #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

วันนี้ไปหาหมอปากมดลูกเปิด 2 เซน ถามแม่ๆหน่อยค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ