คุณเคยซื้อของเล่นแพงๆให้ลูกไหมคะ
Voice your Opinion
ไม่เคย (แต่คิดจะซื้อ...)
ไม่เคย (และไม่คิดจะซื้อ)
เคย

3424 ตอบกลับ

22 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลูกอยากได้อะไรก็จัดหาให้หมดละค่ะ เพราะตอนนี้ลูกอยู่แต่ในบ้านออกไปใหนไม่ได้ส่วนใหญ่ซื้อเป็นของเล่นเสริมพัฒนาการให้ค่ะ จะถูกจะแพงก็เอาที่หน้าไว้ใจมีคุณภาพ ไม่เป็นอันตรายต่อลูก

พ่อเขาเคยซื้อ สมุดแบบผ้ามีแค่ 3 หน้า ราคาตั้ง 300+ แพงมาก เพราะเคยเห็นในช้อปปี้พวกนี้ 29 บาท

VIP Member

ลูกยังไม่คลอดค่ะ แต่ก็ซื้อให้หลาน แพงสุดเป็นรถสปอร์ตที่ลงไปนั่งขับได้จริงๆ ค่ะ

เคยซื้อตอนลูก3ขวบ รถสปอร์ต 3500 โครตแพง แต่พ่อเค้าเป้นคนซื้อเราพูดอะไรไม่ได้

Super Mum

ไม่ค่ะ และคิดว่าคงไม่ซื้อ เคยซื้อให้หลาน เล่นแป้บๆ เลิกเล่น เสียดายค่ะ

VIP Member

ยังไม่เคยซื้อของเล่นเลย.

ไม่เคย และไม่คิดจะซื้อ

VIP Member

เคยคิดค่ะ แต่ก็ไม่ซื้อ

Super Mum

เคยคิดจะซื้อยู่ค่ะ

VIP Member

เคยซื้อแพงสุด3000ค่ะ