คุณมีค่าใช้จ่ายในการซื้อผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดผิวและดูแลผิวของลูกประมาณกี่บาทต่อเดือนคะ
Voice your Opinion
10679 ตอบกลับ
10679 ตอบกลับ

200-500 บาทต่อเดือนค่ะ
แม่ย่าซื้อให้😂😅
ไม่เกิน3-4ร้อยบาท
ซื้อบ้างเดือน
ใช้จ่ายทุกวัน
ยังม่คลอดคร้
ยังไม่คลอด
ไม่ได้ซื้อ
ไม่เกิน500
ไม่เกิน300