ท้องหรือไม่ท้อง

ขออนุญาตถามผู้มีประสบการณ์หน่อยค่ะ พอดีว่าประจำเดือน จะมาทุกวันที่10ของทุกเดือนแต่บางครั้งก็ไม่มาสม่ำเสมอ เมื่อเดือนก.ค.ที่ผ่านมาประจำเดือนก็มาตามปกติแต่พอเข้าเดือนส.ค.มาก็ยังไม่มา พอสิ้นเดือนลองตรวจดูแต่ก็ขึ้น 1 ขีด มาถึงตอนนี้ ประจำเดือนก็ยังไม่มา ไม่ทราบว่าถ้าเราลองตรวจก่อนประจำเดือนจะมา จะได้มั้ยค่ะ เพราะตอนนี้ประจำเดือนก็ยังไม่มาค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ