บ้านอื่นได้ชื่อน้องกันรึยังค่ะ ตั้งชื่อว่าอะไรบ้าง อย่าลืม!มาแชร์แบ่งปันกันนะค่ะ

กำหนดคลอด 6ต.ค63 👶 แต่ได้ชื่อตั้งแต่เริ่มท้องได้ 4-5ด.แล้ว ชื่อเล่นพ่อตั้ง น้องโฟม ส่วนชื่อจริงแม่ตั้ง ด.ช.ณชพล #นามสกุลยังไม่สรุปว่าจะใช้ของพ่อหรือของแม่😁 #บ้านอื่นได้ชื่อน้องกันรึยังคะ?? มาแชร์กันหน่อยจ้าา #อีพ่อไม่ค่อยเห่อเท่าไหร่สั่งชุดพร้อมชื่อมารอลูกชายแล้ว 🤣🤣

บ้านอื่นได้ชื่อน้องกันรึยังค่ะ ตั้งชื่อว่าอะไรบ้าง อย่าลืม!มาแชร์แบ่งปันกันนะค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ