ปิดประมูลจ้าาาา!

??มันส์มันส์ Monday?? เปิดประมูล เก้าอี้กินข้าว Multifunction! ปรับความสูงได้หลายระดับพร้อมทั้งใส่ล้อเลื่อนได้ แค่แม่ ๆ มีคะแนนสะสมในแอป theAsianparent ก็ร่วมประมูลได้ทันที #ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น ?เริ่มต้นที่ 50 คะแนน + เพิ่มครั้งละ 5 คะแนน ใครเสนอคะแนนสูงสุดภายในเวลาที่กำหนดรับรางวัลไปเลย พร้อมจัดส่งฟรีถึงบ้าน! ?เปิดประมูลวันจันทร์ที่ 30 กันยายน นี้ ⏰เวลา 11.30 - 12.30น. *คะแนนจะโชว์อยู่ใต้รูปโปรไฟล์ในหน้าเมนูตามตัวอย่างในรูปที่ 2 นะคะ*

ปิดประมูลจ้าาาา!
1392 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

คะแนนอยุ่ที่เท่าไหร่คะ งงไปหมดแล้ว

คะแนนที่ประมูลได้ อยู่ที่เท่าไหร่คะ

5y ago

บ้านนี้เล่นแอปนี้มาเป็นปีแล้วจ้า คะแนนเลยเยอะ

หมดกัน เพิ่งแลกหมอนไปคะแนนหมดแล้ว

ตอนนี้คะแนนอยู่ที่เท่าไหร่แล้วคะ

VIP Member

ขอแสดงความยินดีด้วบล่วงหน้านะค่ะ

หระ หรือว่า คุณแม่คือผู้ใช้สแตนด์

ขออนุญาตส่องอย่างเดียวละกันครับ

คะแนนมีไม่เยอะ ไปซื้อเองดีกว่า555

VIP Member

กลับมาเริ่มที่ 1170 นะคะมีคนข้าม

VIP Member

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะคะแนนไม่ถึงละ

5y ago

เหมือนกันเลย สะสมคะแนนแล้วมาเล่นกันใหม่ค่ะ