😔😔😔ขอสูตรบำรุงลูกหน่อยค่ะ

34วีคแล้ว เราว่าท้องเราใหญ่มาก แต่น้ำหนักหนู1890เองบำรุงทุกอย่างแล้ว เครียดจัง

😔😔😔ขอสูตรบำรุงลูกหน่อยค่ะ
21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องใหญ่ ลูกเล็ก หมอบอกน้ำคร่ำเยอะค่ะ

Super Mum

เน้นโปรตีนเนื้อ.,นม,ไข่ต้ม,กล้วยน้ำว้าค่ะ

ทานกล้วยกับไข่ให้ได้ทุกวันจะดีมากค่ะ

VIP Member

เน้นน้ำเต้าหู้ ไข่ กล้วย ลดแป้งค่ะแม่

นอนพักผ่อนให้เพียงพอก็ช่วยได้นะคะ

VIP Member

ทานทุก2ชั่วโมงค่ะ จะลงลูก ไม่ลงแม่

กล้วย ไข่ต้ม พวกนมถั่วเหลืองค่ะ

บ้านนี้กล้วยน้ำว้า กับ นม จ้า

4y ago

ของเรา 33+4 ค่ะ น้องหนัก 1842 แต่เราตัวเล็กนะ น้ำหนักขึ้นมา 5 โล เอง หมอคำนวนละแม่ขึ้นมา 1 โล ค่า

บ้านนี้ก็ยังเล็กคะแม่

เน้นโปรตีนเยอะๆคะ