25 weeks แชร์อาการของคุณแม่กันค่า

25 weeks แล้วค่าาา เลยครึ่งทางมาแล้วว😍 มาแชร์น้ำหนัก รอบพุง ที่ขยายกันค่าา หรือผลิตภัณฑ์ อาหารการกินต่างๆ กับมีการเตรียมตัวกันยังไงบ้างค้าา เตรียมของคลอดกันรึยังง💖 คุณแม่บ้านนี้เริามเตรียมนิดหน่อย คุณย่าคุณยายเริ่มทะยอยซื้อชุดกันแล้วค่ะ เจ้าตัวเล็กก็ดิ้นเก่งขึ้น บนบ้างล่างบาง สลับกันไปแบบนี้ น้ำหนักแบบตอนนี้ขึ้นจากเดิมมา 7 โลค่ะ คุณแม่บ้านอื่นเป็นไงกันบ้าง แชร์กันน้าาา #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ใครมีประสบการณ์

25 weeks แชร์อาการของคุณแม่กันค่า
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ