อวดท้องกันหน่อยจ้า

แม่บ้านนี้ 33+5 แล้ว (ท้องแรก) มีแต่คนทักว่าท้องเล็กมากเลย แม้กระทั่งป้าหมอยังทักเลยว่าให้คุณแม่บำรุงน้องหน่อยท้องเล็กมาก แล้วป้าหมอยังคงสงสัยว่าน้องตัวเล็กไม่ตามเกณฑ์หรือเปล่าก็เลยส่งไปซาวด์น้องดู ป้าหมอโล่งใจหน่อย น้ำหนักน้องตามเกณฑ์จ้า ไม่น้อยกว่าเกณฑ์และไม่มากจนเกินเกณฑ์ อิแม่ก็โล่งใจนึกว่าที่กินๆไปไม่ลงลูกเลย แม่พยายามกินแต่ของที่มีประโยชน์ต่อลูกในท้องโดยตรงเลยส่วนมาก #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

อวดท้องกันหน่อยจ้า
17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

35+4 แล้ว อึดอัดไม่ไหว🤣

Post reply image

34w2117gจ้า ท้อง3

37week2dayค่าา

33+6ค่ะ🥰